Ammy, Ó parí ẹ̀kọ́ ìṣàkóso MBA ní ọdún 2017, ó sì ti di CEO ti Tianjin TheOne Metal Products Co., Ltd báyìí, àti olórí ti Ministry of Foreign Trade.
Ní ọdún 2004, Ammy bẹ̀rẹ̀ sí í ṣiṣẹ́ ní ilé iṣẹ́ ìdènà omi, ó sì ṣiṣẹ́ ní ilé iṣẹ́ ìdènà omi tó lókìkí. Láàárín ọdún mẹ́ta, ó ti di aṣojú títà dé olùdarí títà ọjà, ó ń darí àwọn olùtajà 30, ó ń ṣiṣẹ́ fún àwọn oníbàárà tó ń ta ọjà eBay, Amazon, Walmart, Home Depot àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ.
Ọ̀pọ̀ ọdún tí ó ti ní ìrírí ìṣòwò òkèèrè ló mú kí ó rí àǹfààní ńlá ti ọjà ìdènà omi, nítorí náà ó fi ipò tí ó san owó púpọ̀ sílẹ̀, ó dá ẹgbẹ́ ilé iṣẹ́ tirẹ̀ àti ti òwò òkèèrè sílẹ̀ pẹ̀lú ìpinnu, ó sì ta àwọn ọjà ìdènà omi tí ó dára jù àti èyí tí ó ga jù fún gbogbo ayé.
Ní oṣù kẹwàá ọdún 2008, wọ́n dá Tianjin The One Metal Products Co., Ltd sílẹ̀. Lẹ́yìn ọdún mẹ́ẹ̀ẹ́dógún tí wọ́n ti ṣe àgbékalẹ̀ rẹ̀, wọ́n ti ṣe àgbékalẹ̀ rẹ̀ sí àpapọ̀ iṣẹ́ ṣíṣe àti ìṣòwò pẹ̀lú àwọn ẹgbẹ́ ìṣòwò méjì kárí ayé. Pẹ̀lú ọdún mẹ́tàdínlógún tí wọ́n ti ní ìrírí nínú iṣẹ́ páìpù rẹ̀, àwọn ẹgbẹ́ náà ní ìdàgbàsókè tó kéré tán 18% nínú títà lọ́dọọdún ní ọdún kan náà.
Ní ọdún 2018, Ìgbìmọ̀ Àgbègbè wa fún un ní oyè ọlá ti "Ọ̀jọ̀gbọ́n Oníṣòwò Ọ̀dọ́"
Ó jẹ́ olórí tó dára, tó tún jẹ́ olórí tó lágbára níbi iṣẹ́, àti ní ìgbésí ayé rẹ̀, ó jẹ́ ìdílé tó ń fi ìfẹ́ hàn sí gbogbo ènìyàn. Ó máa ń tẹnumọ́ “ILÉ” gẹ́gẹ́ bí ibi tí gbogbo òṣìṣẹ́ lè máa ṣiṣẹ́ láìsí ìṣòro. Níbi iṣẹ́, òun ni olórí, ṣùgbọ́n òun ni arábìnrin wa ní ìgbésí ayé.
Gẹ́gẹ́ bí Olórí Àgbà fún TheOne Metal, ète rẹ̀ ni láti sọ àwọn ìdè lílọ́ wa di ààyé fún ọ̀pọ̀ orílẹ̀-èdè. Títí di ọdún 2020, a ní àwọn oníbàárà láti orílẹ̀-èdè 150. Ní ọjà pàtàkì, owó tí a ń san lọ́dọọdún dé $8.2 mílíọ̀nù.
Lọ́jọ́ iwájú, lábẹ́ ìdarí Ammy, ẹgbẹ́ ìṣòwò òkèèrè ti TheOne Metal yóò ṣe àgbékalẹ̀ àwọn ọjà orílẹ̀-èdè púpọ̀ sí i, wọn yóò sì mú àwọn ọjà ìdènà pákó tó dára jù wá sí àgbáyé.
Olórí Àgbà: Ammy



