Ní ọjọ́ tí ọdún tuntun ń bọ̀, àwọn Tianjin TheOne Metal àti Tianjin Yijiaxiang Fasteners ṣe ayẹyẹ ìparí ọdún ọdọọdún.
Ìpàdé ọdọọdún náà bẹ̀rẹ̀ ní gbangba pẹ̀lú àyíká ayọ̀ ti àwọn agogo àti ìlù. Alága náà ṣe àtúnyẹ̀wò àwọn àṣeyọrí wa ní ọdún tó kọjá àti àwọn ohun tí a retí fún ọdún tuntun. Gbogbo àwọn òṣìṣẹ́ ní ìmísí gidigidi.

Gbogbo ìpàdé ọdọọdún náà tún ṣe àwọn ìlù tí wọ́n ń lù ní àṣà Tianjin jùlọ, wọ́n ń kọrin àti jó. Ìṣe àwọn àkèré tó kẹ́yìn mú gbogbo ènìyàn rẹ́rìn-ín. Ilé-iṣẹ́ náà tún pèsè ẹ̀bùn ọ̀fẹ́ fún gbogbo ènìyàn.



Mo nireti pe a le ṣaṣeyọri aṣeyọri ati ilọsiwaju nla ni ọdun tuntun
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Jan-23-2025





